gototopgototop
Banner
English (United Kingdom)
Philosophy of University : Academic Excellence based on Buddhism : : หนัาหลัก MBUISC news ประกาศรายชื่อผู้สอบผ่านข้อเขียนและผ่านสัมภาษณ์ ภาคพิเศษ รอบที่1
ประกาศรายชื่อผู้สอบผ่านข้อเขียนและผ่านสัมภาษณ์ ภาคพิเศษ รอบที่1 Print
There are no translations available.

ประกาศรายชื่อผู้สอบผ่านข้อเขียนและผ่านสัมภาษณ์ ภาคพิเศษ ( เสาร์-อาทิตย์ ) รอบที่1
 

 

 ขอแสดงความยินดีกับผู้สอบผ่านทุกท่าน

 

 

ที่ ชื่อ-นามสกุล คณะ สาขาวิชา หมายเหตุ
1 นายสังวรย์  พลูเพิ่ม มนุษยศาสตร์ ภาษาอังกฤษ  
2 นางสาวจิราวรรณ   จันทาทุม มนุษยศาสตร์ ภาษาอังกฤษ  
3 นางสาวพัณณิตา    บุตรโคตร มนุษยศาสตร์ ภาษาอังกฤษ  
4 นายเอกพล   โค้งอาภาส มนุษยศาสตร์ ภาษาอังกฤษ  
5 นางสาวขนิษฐานี   แสนท้าว มนุษยศาสตร์ ภาษาอังกฤษ  
6 นายภัทรวัช   วรราช มนุษยศาสตร์ ภาษาอังกฤษ  
7 นายสราวุธ คำพิลัง สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
8 ดาบตำรวจสังคม ศิริบาล สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
9 นายวุฒิไกร สุมงคล สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
10 นายมนตรี ศรีบุญเรือง สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
11 นายวรุฒ ต้นนารัตน์ สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
12 นายทศพล ปัญญาแก้ว สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
13 นางสาวชไมพร ในอินทร์ สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
14 สิบเอกณัฐวุฒิ ชมภูศรี สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
15 นางสุคนธร เฮลบิก สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
16 นายชาติเพชร ศรีมุงคุณ สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
17 นายพงศกรณ์ วันสูงเนิน สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
18 นายนรา  ขำสมบัติ สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
19 นายฉัตรชัย ชัยแก้ว สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
20 นางสาวอุมาพร ช่วยเงิน สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
21 นางสาวชนัดดา ศิริบาล สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
22 นายนุกูล บัวอินทร์ สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
23 นายณัฐวุฒิ ชาละมาลย์ สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
24 นายอลงกรณ์ ฤทธิ์จันทร์ สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
25 นางสาวปัณฑิตา วงภูเย็น สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
26 นายอนุวัฒน์ คำศรีเรือง สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
27 นายยุรนันท์ ศรีบาล สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
28 ส.ต.นัฐพล ภูพลผัน สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
29 นายศตวรรษ พลค้อ สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
30 นายพิทักษ์ จงมุม สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
31 นางอริสา พลมาตย์ สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
32 นายจตุรงค์ สิงห์หฬ สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (4 ปี)  
33 นายอเนก    โรงชัยภูมิ สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (เทียบโอน)  
34 นางสาวอำภา จันทะแจ่ม สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (เทียบโอน)  
35 นายทศพร หาญโสภา สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (เทียบโอน)  
36 นางสาวธนกรัชต์    สีอุดม สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (เทียบโอน)  
37 นางสายสมร จันทะวงศ์ สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (เทียบโอน)  
38 นายเชิดศักดิ์ คำมี สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (เทียบโอน)  
39 นางสาวนภัสวรรณ สุวรรณวงศ์ผา สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (เทียบโอน)  
40 นางสาวธนภร  กลุ่มจอหอ สังคมศาสตร์ รัฐศาสตร์การปกครอง (เทียบโอน)  
41 นางทิพวรรณ กันตังกุล สังคมศาสตร์ สังคมสงเคราะห์ศาสตร์  
42 นางสาวพิมพฤดา ปัทถาพงษ์ สังคมศาสตร์ สังคมสงเคราะห์ศาสตร์  
43 นางสุภาพร โนนท่อน สังคมศาสตร์ สังคมสงเคราะห์ศาสตร์  
44 นางทิชากร จันทิหล้า สังคมศาสตร์ สังคมสงเคราะห์ศาสตร์  
45 นางสาววิชุดา ประภาศรี สังคมศาสตร์ สังคมสงเคราะห์ศาสตร์  
46 นางสาวเอื้อมพร   วงศ์ษา สังคมศาสตร์ สังคมสงเคราะห์ศาสตร์  
47 นางสาวชีวานันท์ บุญเติม สังคมศาสตร์ สังคมสงเคราะห์ศาสตร์  
48 นายวสุนิน แก้วไสย์ สังคมศาสตร์ สังคมสงเคราะห์ศาสตร์  
49 นางสาวดาวัลย์ สอนถึง สังคมศาสตร์ สังคมสงเคราะห์ศาสตร์  
50 นางภัทรภร ทิพอาจ สังคมศาสตร์ สังคมสงเคราะห์ศาสตร์  
51 นางสาววราภรณ์ กาพย์แก้ว สังคมศาสตร์ สังคมสงเคราะห์ศาสตร์  
52 นายสมชาย ศรีพุทธา สังคมศาสตร์ สังคมสงเคราะห์ศาสตร์  
53 นายทองสุข บุบผามาตย์ สังคมศาสตร์ สังคมสงเคราะห์ศาสตร์  
54 นางสาวปิยะภรณ์  เรืองฤทธิ์ ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
55 นางสาวธัญวรัตน์      แก้งดวง ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
56 นางสาวเกษศิรินทร์ โพนแพงพา ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
57 นางสาวภาวินี กิ่งทุม ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
58 นางสาวแจ่มจันทร์ น้อยธง ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
59 นางสาวศันสนีย์ โพธิตาทอง ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
60 นายกิตติพงศ์ ประภาการ ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
61 นางสาวปัณณพร        แผนบุตร ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
62 นายผดุงพล พลราช ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
63 นางสาวอมรรัตน์ อาษาราช ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
64 นางนัฐกานต์ ดงแก้ว ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
65 นางสาวกรองกาญจน์ เกษตรศิลป์ ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
66 นางลัดดา มาตย์เทพ ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
67 นางสาวเกษศิรินทร์ ขุนสวัสดิ์ ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
68 นางสาวปาริชาติ     ประเสริฐศรี ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
69 นางสาววิภาดา ฤทธิ์โคหา ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
70 นางนิตยา ชาวดอน ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
71 นายวัชนะ โพธิตาทอง ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
72 นางสาวแคทรียา พรมมา ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
73 นางสาวพิกุล ภิรมไกรภัก ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
74 นางสาวสุภาพร     ธงวิชัย ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
75 นางสุภาพรรณ หมื่นทุม ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
76 นายศุภรัตน์ แสนสุข ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
77 นางรัตนาพร เชื้อสาวะถี ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
78 นางสาวจีรารักษ์ พรมย่อง ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
79 นายภัทรพล        ปราบงูเหลือม ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
80 นางสาวเฟื้องเพชร ศรีพลี ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
81 นางณรินพร หน่อปัญญา ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
82 นางสาวภัทรธิดา     เพชรลาเวียง ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
83 นางสาวประยงค์     พลหาญ ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
84 นายอภิชาต คลังแสง ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
85 นางสาวกมลกานต์  โคตรธนู ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
86 นางสาวจุฬา ปะระกัง ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
87 นางสาวปิยธิดา      สร้างนานอก ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
88 นางสาวธนัยนันท์    บึงมุม ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
89 นางสาวศิริวรรณ     ชินพรม ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
90 นายดวงกมล มาตพันนา ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
91 นางสาวศิริรัตน์  วันทวี ศึกษาศาสตร์ การสอนภาษาอังกฤษ  
92 นางวัชรี      เหล่าเมืองเพีย ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
93 นายเจตนา ศรีไว ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
94 นางมัตติกา จุเมือง ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
95 นางสาวอรทัย อินทรสันติ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
96 นางสาวมัณฑนา คำประชม ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
97 นางไปรยาพร   โตดีชัย ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
98 นางขวัญนภา สอนศิวโมกข์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
99 นางสาวชุติกาญจน์ แก้วแก่นคูณ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
100 นางสาวปิยวรรณ  แก้วโพนเพ็ก ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
101 นางสาววรุณี เวียนพิษ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
102 นางสาวรัติยาภรณ์ สมบัติภูธร ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
103 นางสาวสุพรรษา มูลทุม ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
104 นางสาวปรารถนา    เกียรติ์นอก ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
105 นาสาวนิตยา ผิวรัตน์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
106 นางสาวบุษผา แก้วขาว ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
107 นางสาวณัฐพร แก้วก่า ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
108 นางไพเราะ สิงห์จันทบุตร ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
109 นายกามนิต แสนสุขเลิศ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
110 นางอรทัย โศรักนิต ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
111 นางสาวอภิวรรณ    คำยศ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
112 นางปราณี ทวีทรัพย์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
113 นางวัชรินทร์ วังคะฮาต ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
114 นางสาวสุภาวินี หาญปรีย์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
115 นางอุบล  แก้วปทุม ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
116 นางสาวพนิดา พิทักษ์โยธา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
117 นางนิภาภรณ์ นาตรีชน ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
118 นางกาญดา       หมู่พิทักษ์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
119 นางสาวทรรศณีวรรณ บรรยงค์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
120 นางสาวญฎากร เหล่าวงศ์ษา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
121 นางสกาวเดือน พระคุณ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
122 นางทิพมาภรณ์ หลานวงษ์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
123 นางเบ็ญจวรรณ     ป่าโพธิ์ชัน ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
124 นางสาวยุคล ศรีช้าง ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
125 นางทิพวรรณ์ อุปชัย ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
126 นางสุภาพร จันทร์มะณี ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
127 นางสาวกัลยรัตน์    บัวรส ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
128 นางสาวมัณฑนา สีกาลา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
129 นางสาวยลดา ธรรมพร ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
130 นางสาวยศมร ดวงตาไท้ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
131 นางธนัชพร           มีปัทมา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
132 นางสาวมณีรัตน์ มงคลเคหา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
133 นางสาวพรนิภา สุหา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
134 นางธนัญญา วอยพิมพ์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
135 นางสุภารี    ถาเอนญวน ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
136 นางรัตนา ปัสคำ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
137 นางสาวจีรวรรณ   วงศ์ษา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
138 นางธัญทิพย์ ดวงใจ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
139 นางสาวนลินรัตน์     สีโสดา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
140 นางสาวนาฎอนงค์ ปัถพี ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
141 นางรุ่งรัตน์สนี ศรีธรราษฎ์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
142 นางสาววรรณภา     พินิจนึก ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
143 นางสาวอัสฎาภรณ์ จ้อยสูงเนิน ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
144 นางสาวจารุวรรณ  แสงทอง ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
145 นางสาวเบญจมาศ จำนงพันธ์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
146 นางสาวภีระณีย์ ศิริรัฐพงษ์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
147 นางสาวกุลพนัส บุตรอุดม ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
148 นางสาวเกศรินทร์  คำจันทร์ลา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
149 นางกาญจนา นาไช ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
150 นางสาวฟารีดา แสนแก้ว ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
151 นายวสันต์    ราชบุตร ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
152 นางกุลสตรี เหล่าอัน ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
153 นางยุภาวดี หวายฤทธิ์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
154 นางสาวชลธาร กัญญพันธ์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
155 นายเทิดทัย น้อยโนนงิ้ว ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
156 นางสาวฐิติมา ธรรมะเก่ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
157 นางสาวอรพรรณ     คำบึงกลาง ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
158 นางอัศวเทพิน แก้วพรม ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
159 นางสาว ยุพาภรณ์ รัตนพลเสน ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
160 นางประกาย   สุริวงษ์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
161 นางสงบ           นามไธสง ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
162 นางสาวอัญมณี โคตรสาร ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
163 นางวัชรี  สุขชัย ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
164 นางสาวณกมล ผ่านวงษ์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
165 นางสาวสุจิตรา พรมโนนศรี ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
166 นางสาวนิธินาท เวกสูงเนิน ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
167 นางสาววรรณา ศรีริบุตร ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
168 นางสาวพชรพรรณ   จงบริบูรณ์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
169 นางสาวลำไย ทุกขนิโรธ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
170 นางสาวญานิศา บุระคำ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
171 นางสาวสุกัญญา เมืองขวา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
172 นางสาวสุพัตรา บุญโสภณ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
173 นางกันยา นาราษฎ์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
174 นางสาวสุภาพร แสงสมบัติ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
175 นางสิรินทรา ขุมดินพิทักษ์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
176 นางสาวจุทามาศ   พรหมโคตร ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
177 นางสาวสมฤทัย กุลไพศาล ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
178 นางสาวศุภลักษณ์   ปัทมสิทธิวรกุล ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
179 นางสาววันเพ็ญ ภาษีราช ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
180 นางสาวรัตนาภรณ์     ผลภิญโญ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
181 นางสาวชุติมาศ เขื่อนขันธ์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
182 นางสาวไพลิน ศรีสมัย ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
183 นางพรรณิภา เชยชื่นกลิ่น ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
184 นางสาวลิขิต วงษา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
185 นางศิริขวัญ วงสุข ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
186 นางสาวณิชานันท์ แข้โส ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
187 นางบุญโฮม โพธิสิงห์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
188 นางวิเชียร ศรีจูม ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
189 นางสาวนุชนภา งามมีฤทธิ์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
190 นางจิราพร   เรืองสุข ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
191 นายชำนาญ เมืองนาม ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
192 นางสาวเรวดี เนตรพล ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
193 นางสาววีรญา มินตรา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
194 นางเลี้ยง ชนะบุญ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
195 นางสาวขวัญสุดา   ภูมิลา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
196 นางสาวปุณิกา ชนะกาญจน์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
197 นางเบญจมาศ แก้ววันทา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
198 นางสาวธันยพัชร  สมศรี ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
199 นางสาวศิศิลักษณ์ ศรีดาลาด ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
200 นายจักรกริช หวายฤทธิ์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
201 นางจินตนา โคทนา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
202 นางสาวแพงศรี หลุ่มใส ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
203 นางสาวจีระนันท์      จันดา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
204 นางสมซา ชาดาเม็ก ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
205 นางสาวสุกัญญา     กาจหาญ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
206 นางสาวอรวรรณ  แข็งขัน ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
207 นางธนิศา กรรณลา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
208 นางศุภวรรณ บัวมาตย์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
209 นางพัชรีพร ศรีอุทธา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
210 นางพรทิพย์ จันทาทุม ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
211 นายจักรกริช รักษา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
212 นางสาวพิลัยวรรณ์  ดวงโพธิ์ศรี ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
213 นางสาวจารุวรรณ  พระธานี ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
214 นางสาวสุพัตรา             คำเหลา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
215 นางสาวมุทิตา สีกวนชา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
216 นางสาวเกศแก้ว พลสิมมา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
217 นางสมสมัย ทันบาล ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
218 นายอภิฌานันท์ โอโลรัมย์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
219 นางสาว พัชราภรณ์ แก้วมืด ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
220 นางสาวพัชรินทร์           ตุ้มนอก ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
221 นางสาวรัชฎาพร       เรียนทิพย์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
222 นางชนิดา แสงศรีเรือง ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
223 นางสาวเมษรา กุลแก้ว ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
224 นางสาวชนันท์ทิชา หลุ่มไส ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
225 นางสาววรรณลี สายทองดี ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
226 นางสาววโรชา ลีลาศ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
227 นางสาวเบญจวรรณ วงศ์สา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
228 นางสาวศศิธร ศรีน้อย ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
229 นางจันทร์ฉาย  เบิกบาน ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
230 นางมยุรี   สาสีทะ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
231 นางสาวฐิติพร อุ่นสูงเนิน ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
232 นางบุษบา ลมมูลตรี ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
233 นางสาวสุพาวิณี เทียบยันต์ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
234 นางบุหงา แผ่นทอง ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
235 นายสมประสงค์ พาระแพน ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
236 นางสาวพรพิมล อุตลวง ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
237 นางสาวภัสรา บุญทา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
238 นางวันเพ็ญ แต่งผิว ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
239 นางดวงอนงค์ สร้างนานอก ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
240 นางมยุรี   รองทุ่ง ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
241 นางอรอนงค์     พรหมธมธา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
242 นางสาวพรรณิพา      ขอสูงเนิน ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
243 นางสาวสุวนันท์     โสสม ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
244 นายเจริญศักดิ์ โคตรจันทา ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
245 นายทิวากร ขานเกตุ ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
246 นางสาวยุวรัตน์ อัครธรรม ศึกษาศาสตร์ การศึกษาปฐมวัย  
 

 

 

ผู้สอบผ่าน (ภาคพิเศษ รอบที่ 1) ทุกท่านจำวันเวลาดังกล่าวนี้ไว้ให้ดีนะครับ

16-25 พฤษภาคม 2555  รายงานตัว/ลงทะเบียน ณ ห้องทะเบียนและวัดผล
26 พฤษภาคม 2555 ปฐมนิเทศนักศึกษา ณ อาคารศูนย์วิทยบริการ
2 มิถุนายน 2555 เปิดเรียนวันแรก

 
 
Share on facebook (แชร์ข่าวนี้ ผ่าน Facebook)

ข่าวประชาสัมพันธ์อื่นๆ มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาเขตอีสาน

มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาเขตอีสาน มมร.อส.
มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาเขตอีสาน มมร.อส.
มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาเขตอีสาน มมร.อส.
มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาเขตอีสาน มมร.อส.

สำนักฝึกฯ มมร.อส.

พระนิวัฒน์ มหาโชติวฑฺฒโน

สวดมนต์หมู่และตอบปัญหา

บล็อคคณาจารย์ มมร.อส.

รายการ ไอดินกลิ่นธรรม

มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาเขตอีสาน www.mbuisc.ac.th

English Teacher Volunteers

English Assistants of Teaching English Thailand

การฝึกประสบการณ์ น.ศ.


คลื่นคนดีศรีอีสาน

มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาเขตอีสาน www.mbuisc.ac.th

โปรโมทอัลบัมใหม่

อบรมคอมพิวเตอร์

มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาเขตอีสาน มมร.อส.

ติดต่อมหาวิทยาลัย

มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาเขตอีสาน มมร.อส.

ป้ายหน้าเว็บไซต์

มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาเขตอีสาน www.mbuisc.ac.th

ภาพ Panorama มมร.อส.

มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาเขตอีสาน www.mbuisc.ac.th
  เว็บคณะและสาขาวิชา
  คณะมนุษยศาสตร์
  - สาขาวิชาภาษาอังกฤษ 
  คณะศึกษาศาสตร์
  - สาขาวิชาการสอนภาษาอังกฤษ 
  - สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย
  คณะสังคมศาสตร์
  - สาขาวิชารัฐศาสตร์การปกครอง
  - สาขาวิชาสังคมสงเคราะห์ศาสตร์
  - สาขาวิชาการบริหารจัดการกิจการพระพุทธศาสนา

คณะศาสนาและปรัชญา
  - สาขาวิชาศาสนาและปรัชญา
  คณะและหน่วยงาน
  วิทยาลัย
  - วิทยาลัยศาสนศาสตร์
  - สำนักงานวิทยาเขต
  - ศูนย์บริการวิชาการ
  หน่วยงาน
  - ครูพระสอนศีลธรรมในโรงเรียน
  - กองกิจการนักศึกษา
  เอกสารดาวน์โหลด
  ใบสมัครเข้าศึกษาต่อ (รับตรง)
  ใบสมัครเข้าศึกษาต่อ สามเณรบวชเรียน
  ใบคำร้องขอพักการเรียน
  ใบคำร้อง 
  ใบลา
 Workload
 Wallpaper MBUISC