ตรวจราชการประจำปี ๒๕๖๖ ๒/๖๖ สาขาพระยืน |
|
|
|
Written by Administrator
|
![](/kkland/web/../54/webmaster/pic54/inspection55/23phayuen/11-01-66/1.JPG)
|
วันพุธที่ ๑๑ มกราคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นายสมใจ เหมากระโทก เจ้าพนักงานที่ดินจังหวัดขอนแก่น ตรวจเยี่ยมและแนะนำการปฏิบัติราชการให้แก่ข้าราชการ ลูกจ้าง สำนักงานที่ดินจังหวัดขอนแก่น สาขาพระยืน ตามแผนการตรวจราชการประจำปี พ.ศ. ๒๕๖๖ เพื่อเป็นขวัญกำลังใจในการปฏิบัติราชการและรับทราบปัญหาต่าง ๆ ในการทำงาน โดยมี นายเขตชล บุตรทองคำวงษ์ เจ้าพนักงานที่ดินจังหวัดขอนแก่น สาขาพระยืน ให้การต้อนรับและเป็นผู้นำตรวจ
|
|